Thuốc Hapacol 650 là sản phẩm của Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang, có thành phần chính là Paracetamol. Đây là thuốc được sử dụng để điều trị triệu chứng các cơn đau có cường độ nhẹ đến trung bình và các tình trạng sốt.
Số đăng ký : 893100224724
Quy cách
Hộp 4 Vỉ x 4 Viên
Thành phần
1 viên chứa: Paracetamol (650mg)
Dạng bào chế
Viên sủi
Thuốc cần kê toa
Không
Nhà sản xuất
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
Nước sản xuất
Việt Nam
Hạn sử dụng
24 tháng